Forum của lớp Cao học Công nghệ Thông tin K21

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

truyện vui cùng nhau vào thư giản

gianggiangonline

truyện vui cùng nhau vào thư giản  Empty truyện vui cùng nhau vào thư giản

Bài gửi by gianggiangonline 30/9/2010, 11:27

_Cần Bán gấp 1 căn nhà diện tích 3000m2 . nhà rào cao có tường dày chống đạn . có nhiều phòng mỗi phòng có giường riêng có cửa sắt khóa chống trộm kiên cố . toalet có sức chứa 100 người/lần .điện nước đầy đủ . an ninh ổn định có camera quan sát công an đi tuần 24/24 . địa chỉ : Nhà tù bộ công an. Điện Thoại: 113 Giá cả thương lượng

_Ðã rất nhiều lần tôi muốn bỏ beer, nhung tôi lại cảm thấy xấu hổ. Mỗi lần nhìn ly beer, tôi lại nghĩ về những người công nhân cực khổ đã làm ra nó. Họ đều có vợ con phải chăm sóc, con cái họ đều có những giấc mơ phải thực hiện . Nếu tôi không uống, có thể họ sẽ mất việc và những giấc mơ của con họ sẽ mãi tan biến. Tôi không thể ích kỷ chỉ lo cho sức khỏe của mình. Tôi uống để biến giấc mơ của rất nhiều người thành sự thật ! Ðừng vì lợi ích của mình mà làm ảnh hưởng đến những người khác... Nào cạn ly dzo dzo

_Vợ phát hiện ra chồng mèo mỡ ghen tuông, chồng thanh minh : Em biết không, gì em cũng hơn nó hết, đây nhà to em ở vớ anh cả đời, nó chỉ ở với anh phòng khách sạn mấy chục mét vuông có 1 đêm, chấp nó làm gì, tiền lương anh đưa em hết, chỉ đưa nó vài vé thôi, chấp nó làm gì, em hàng trăm bộ quần áo, nó nghèo lắm quần áo không đủ mặc đâu, có vài mảnh che thân, chấp nó làm gì, còn... còn về nhan sắc hả, nó phải kêu em bằng...cụ, chấp nó làm gì !!!

Kinh te Tin Kinh te

Similar topics

-

Hôm nay: 27/4/2024, 05:07